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TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI 
 

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hasan 
anatarajia kuhudhuria Mkutano wa 44 wa Wakuu wa Nchi na Serikali wa 
Jumuiya ya Maendeleo Kusini mwa Afrika (SADC) utakaofanyika tarehe 17 
Agosti 2024 mjini Harare, Zimbabwe.  
 
Rais Dkt. Samia anatarajia kuondoka nchini leo tarehe 15 Agosti, 2024 
kuhudhuria Mkutano huo wenye kauli mbinu: "Kukuza ubunifu ili kufungua 
fursa za ukuaji wa uchumi na maendeleo endelevu kuelekea SADC yenye 
viwanda". 
 
Katika Mkutano huo, Rais Dkt. Samia anatarajia kuchaguliwa kuwa 
Mwenyekiti wa Asasi ya Siasa, Ulinzi na Usalama ya SADC akipokea kutoka 
kwa Rais wa Jamhuri ya Zambia Hakainde Hichilema anayemaliza muda 
wake.  
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